Thất Thành Đại Chiến
Chào mừng bạn đến với diễn đàn thất thành đại chiến. Hãy đăng ký để được nhận những hỗ trợ tốt nhất !!
Thất Thành Đại Chiến
Chào mừng bạn đến với diễn đàn thất thành đại chiến. Hãy đăng ký để được nhận những hỗ trợ tốt nhất !!
Thất Thành Đại Chiến
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thất Thành Đại Chiến Private

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Sự thật mất lòng SV tiên kiếm vs Thất thành

Go down 
Tác giảThông điệp
trieulinhnhipy1995

Sự thật mất lòng SV tiên kiếm vs Thất thành  Empty
Bài gửiTiêu đề: Sự thật mất lòng SV tiên kiếm vs Thất thành    Sự thật mất lòng SV tiên kiếm vs Thất thành  EmptyMon Dec 03, 2012 1:18 pm

Ruốc cuộc cho đến hôm nay mình đã đủ = chứng . chứng minh 2 sv là 1 . Nhưng thằng admin mở sv thất thành . mọi người xòe tiền vào . rồi bị nó bỏ rơi khi không ai nạp card cho nó nữa Và đây
Những ảnh này mình lấy từ sv Thất thành .
[img]Sự thật mất lòng SV tiên kiếm vs Thất thành  72346168 [/img].

Cái vũ khí hỗ trợ tân thủ lúc trước của sv là vũ khí Kim Phong chỉ có 3 dòng . còn giờ thì sao . Smile) nó biến thành vũ khí của sv tiên kiếm

cái chỗ mình kẻ ô vuông lúc trước là jxthatthanh.com
Giờ nó thành tiên kiêm

điều này là sao . Mong anh em trong sv tiên kiếm cảnh giác . nó mở sv cho anh em nạp thẻ nhiều rồi nó bỏ rơi . bỏ rơi chẳng quan tâm gì đến nữa Anh em cẩn thận nhé

Sự thật mất lòng SV tiên kiếm vs Thất thành
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Trang chủ server, link Download Thất Thành Đại Chiến và Link Đăng ký